Lulu: Mnanipa Bichwa Mwenzenu

Staa mrembo wa Bongo Movies anayependwa na wengi, Elizabeth Michael ‘Lulu’ amewapasha mashabiki wake mtandaoni kuwa wanavyozidi kumwagia misifa kwa urembo wake wanasababisha ajione kuwa yupo juu sana wakati yeye ni wakawaida.

LULU211
“Mnajua mkiniongelea Sana mnanipa Bichwa Mwenzenu😂😂😂😂naanza kuona Kama bila mm vitu haviwezekani hivi😭😭😭Msinifanyie hvyo…Najikuta MATAWI mwenzenu😭😭😭wakati Sina lolote😁”-Lulu

Comments

comments

Post Tagged with

Unataka kutangaza nasi? Tumia namba ya simu hapo chini.

Please contact us: email : info@bongomovies.com or Mobile: +255 756 348 364