Irene Uwoya Kusomesha Watoto 10

NYOTA wa filamu za Tanzania, Irene Uwoya, amechangia katika mfuko wa binti ili kusaidia kusomesha watoto 10 kati ya wengi wanaoishi kwenye mazingira magumu.

Irene Uwoya Katika Pozi

Irene Uwoya Katika Pozi

Uwoya alitoa mchango huo mwishoni mwa wiki iliyopita baada ya kuhitimisha matembezi ya kuchangisha fedha na vifaa vya shule kwa watoto wanaoishi mazingira magumu.

“Nimejitolea kusomesha watoto hao 10 kupitia ‘Binti Foundation’ ili nifanikishe ndoto zao kwani ukimsomesha msichana ni sawa na kusomesha jamii nzima hivyo nitagawana nilichonacho katika kuhakikisha nafanikisha hilo,” alisema Uwoya.

Aidha, Uwoya alisema licha ya kusomesha watoto hao atatumia kipaji chake cha uigizaji kutoa elimu juu ya mambo mbalimbali ikiwa ni pamoja na umuhimu wa kumpatia elimu mtoto wa kike na madhara ya ukatili wa kijinsia.

Mtanzania

NUNUA FILAMU KUTOKA STEPS ENTERTAINMENT: TUNAKUFIKISHIA POPOTE PALE ULIPO:

Piga namba hizi: 0673 348 364 au 0754 256 489.

KAMA WEWE NI MFANYA BIASHARA UNATAKA KUWA WAKALA WA KUSAMBAZA FILAMU POPOTE PALE:

Piga namba hizi: 0673 348 364 au 0754 256 489.

Filamu Zilizotoka Hivi Sasa >>>>HIZI HAPA

Comments

comments


Unataka kutangaza nasi? Tumia namba ya simu hapo chini.

Please contact us: email : info@bongomovies.com or Mobile: +255 756 348 364