‘Mchongo Sio’ ya Duma,Riyama, Mboto na Dude Kuingia Sokoni Mwezi Ujao

Kila mtu anpenda kile anachokifanya katika maisha yake kifaniwe,na kila mtu atavuna alichokipanda,kwa hiyo kama jambo lako lisipofanikiwa basi huna budi kusema Mchongo sio.

mchongo sioo

Daudi Michael ‘Duma’ na wakali wengine wa bongo movie kama Riyama Ally, Kulwa Kikumba ‘Dude’ na wengine amehusika kwenye filamu hii.

Usikose filamu hii kutoka Steps Entertainment 12.09.2016 nchi nzima

Comments

comments


Unataka kutangaza nasi? Tumia namba ya simu hapo chini.

Please contact us: email : info@bongomovies.com or Mobile: +255 756 348 364