Uwoya Azipa Kisogo Filamu

MREMBO aliyejulikana zaidi kwenye Tasnia ya Filamu Bongo kupitia Filamu ya Oprah aliyofanya na marehemu Steven Kanumba ‘The Great’ pamoja na Vincent Kigosi ‘Ray’, Irene Uwoya amefunguka kuwa kwa sasa ameamua kujikita zaidi kwenye ishu za ujasiriamali kuliko kazi yake ya filamu maana anadhani zitamtoa kimaisha.

UWOYA54

Irene Uwoya

Akichonga kwa kujiachia na mwandishi wetu, Uwoya alisema tofauti na kipindi cha nyuma alipokuwa anatumia muda mwingi kukaa na mastaa wenzake wa filamu Leaders Club huku wakisubiri mashavu ya kuigiza muda huo anautumia kusimamia ishu zake za kibiashara.

“Siyo kama nimeacha filamu hapana, nimeamua tu kujikita zaidi kwenye masuala ya ujasiriamali ili kutanua wigo wa kuingiza kipato, nitakapopata nafasi nitakuwa nafanya filamu kama kawa,” alisema Uwoya.

Chanzo:GPL

NUNUA FILAMU KUTOKA STEPS ENTERTAINMENT: TUNAKUFIKISHIA POPOTE PALE ULIPO:

Piga namba hizi: 0673 348 364 au 0754 256 489.

KAMA WEWE NI MFANYA BIASHARA UNATAKA KUWA WAKALA WA KUSAMBAZA FILAMU POPOTE PALE:

Piga namba hizi: 0673 348 364 au 0754 256 489.

Filamu Zilizotoka Hivi Sasa >>>>HIZI HAPA

 

Comments

comments


Unataka kutangaza nasi? Tumia namba ya simu hapo chini.

Please contact us: email : info@bongomovies.com or Mobile: +255 756 348 364