Emmanuel Mbasha Asema Bado Anamuhitaji Mke Wake Flora

Mume wa mwanamuziki wa Injili Flora anayefahamika kwa jina la Emmanuel Mbasha amefunguka na kuweka wazi kuwa amekuwa akihangaika sana kuhakikisha mkewe huyo anarudi nyumbani na kuendelea kuishi kama zamani lakini jitahada zake zimegonga mwamba.

Emmanuel Mbasha na Flora Enzi za Mahusiano Yao

Emmanuel Mbasha akiongea kwenye kipindi cha eNEWZ alisema kuwa toka mkewe huyo ameanzisha songombingo hilo yeye alikuwa anahitaji mambo hayo yaishe ili mwisho wa siku waishi vizuri tena kama mume na mke kwani yeye hakujiandaa wala kujipanga kuachana na mkewe huyo.

“Kiukweli toka mwaka 2014 nimekuwa nikimbembeleza sana Flora arudi nyumbani, hata niliposhinda kesi nilikuwa namtumia jumbe mfupi kumtaka arudi ili tuishi kama zamani lakini wapi, kila vikao vya usuluhishi vilipoitishwa mwenzangu alikataa, lakini kiukweli kabisa nilikuwa natamani tuendelee kuishi wote kwani tayari tuna mtoto mmoja na mimi sikuwa tayari wala sikujipanga kuachana na Flora na wala sikufikiria kuwa ipo siku nitakuja kuachana naye” alisema Emmanuel Mbasha

Mbali na hilo Emmanuel Mbasha amemtaka mkewe huyo kumkumbuka Mungu na kuishi katika vitu ambavyo anaviimba kwenye nyimbo zake za Injili kwani yeye ni kioo cha jamii na mtumishi wa Mungu pia.

eatv.tv

Comments

comments


Unataka kutangaza nasi? Tumia namba ya simu hapo chini.

Please contact us: email : info@bongomovies.com or Mobile: +255 756 348 364