-->

Faiza Ally Kuanzisha Biashara ya Vichupi Vya Kuogelea

Msanii wa filamu ambaye haishi vituko, Faiza Ally ameamua kuja kivingine kwa kuanzisha biashara mpya ya chupi za kuogolea.

Faiza-akiwa-nje-ya-nchi

Kupitia ukurasa wa instagram, Faiza ameandika: Haya wapenzi wangu mimi#wapenzi wa beach# nawaletea chupi nzuri za kuogelea #swimming dress za wakubwa #watoto #wanaume na wanawake kaeni tayari kupendeza # beach mwenzie vichupi ama vepe 😄😅 #Look good#feel good #life is good

Hivi karibuni mwanadada huyo ameachia filamu yake mpya iitwayo, ‘Baby Mama Drama’.

Comments

comments


Unataka kutangaza nasi? Tumia namba ya simu hapo chini.

Please contact us: email : info@bongomovies.com or Mobile: +255 756 348 364