Filamu ya ‘Kesho yangu’ Kutoka Steps, Inafanya Vizuri Sokoni

Kesho yangu ni kati ya filamu zinazosambazwa na Steps Entertainment na inafanya vizuri sokoni kutokana na umahiri ulioonyeshwa ndani filamu hii, sio ya kukosa kabisa.

KESHP0

Angalia ni namna gani anavyo weza kubadilika na kuwa mnyama kuzulumu haki pamoja na uhai wa mtu sababu ya mali.

Filamu hii inawashirikisha wa sanii kama Mohamed Zuberi(Niva), Masinde, Gozbert Mvungi na msanii chipukizi Sonatha Nduka na wengine wengi chini ya muongozaji Suleshi Marah.

Hizi ni baadhi ya Picha kutoka kwenye filamu hii

kesho0211 kesho21 kesho092 kesho02 keshpq22

Kuipata Filamu Hii Wasiliana Nasi kwa namba hii 0673 348364

Comments

comments


Unataka kutangaza nasi? Tumia namba ya simu hapo chini.

Please contact us: email : info@bongomovies.com or Mobile: +255 756 348 364