Iyobo Ametusitiri kwa Aunt-Steve Nyerere

Staa wa filamu na vichekesho Bongo, Steve Mengere ‘Steve Nyerere’, amewavunja mbavu watu baada ya kusema kuwa anamshukuru sana Moses Iyobo kwa kukubali kuzaa na Aunt Ezekiel, kwani kwa kufanya hivyo amewasitiri wasanii wote wa Bongo Muvi.

IYOBO

Akizungumza wakati alipoalikwa kwenye bethidei ya mtoto wa mastaa hao iliyofanyika hivi karibuni katika Hoteli ya Serena jijini Dar, Steve alisema kuwa kitendo alichofanya Iyobo ni cha kishujaa sana kwani mpaka kumzalisha Aunt haikuwa kazi rahisi.

“Unajua watu wengi walishindwa lakini Iyobo ni kidume kabisa, tena katusitiria dada yetu na hatimaye sasa hivi ana mtoto. Ninachomsihi ni kuongeza mwingine fasta,” alisema Steve.

Chanzo: GPL

 

Comments

comments


Unataka kutangaza nasi? Tumia namba ya simu hapo chini.

Please contact us: email : info@bongomovies.com or Mobile: +255 756 348 364