Kesi ya Wema Sepetu Ngoma Nzito, Ushahidi Wakataliwa

Ushahidi wa kesi ya Wema Sepetu na wenzake wawili ya matumizi ya madawa ya kulevya aina ya bangi, umezua mvutano mzito katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu jijini Dar es Salam Jumanne hii.

Upande wa washtakiwa ambao unaongozwa na wakili Peter Kibatala na Tundu Lisu, umeupinga ushahidi wa vielelezo ambavyo vimefikishwa mahakamani hapo na ofisa kutoka Ofisi ya Mkemia Mkuu kwa madai kuwa kuna baadhi ya vitu vimeonekana katika ushahidi huo ambapo mwanzoni havikutajwa.

Moja ya vitu ambavyo mawakili hao wa upande wa washtakiwa wamepinga ni kutokana na wakili wa serikali, Constantine Kakula alisema ushahidi huo upo lakini hakutamka kuwa ushahidi huo ulifungwa ndani ya bahasha. Hata hivyo wakili huyo aliondoa kauli ya kusema kuwa bahasha ndio ushahidi.

Bongo5

Comments

comments


Unataka kutangaza nasi? Tumia namba ya simu hapo chini.

Please contact us: email : info@bongomovies.com or Mobile: +255 756 348 364