Kingwendu Aomba ‘Promo’ Kama ya Diamond na Alikiba

Msanii wa vichekesho nchini Kingwendu amesema mambo ya siasa yalimsababisha kupunguza kazi zake za sanaa kwa kuwa alikuwa katika kujipigia kampeni za kugombea ubunge.

Kingwendu

Pia Kingwendu amesema kama angefanikiwa kupata ubunge angeweka mambo ya sanaa pembeni kidogo kwa kuwa siasa ina mambo mengi na inabidi ujipe muda wa kutosha ili kuweza kukamilisha majukumu yako vizuri.

Hata hivyo Kingwendu amesema “unajua Alikiba na Diamond wapo juu kwa sababu wanapata promo na hata mimi nikipata promo ya kutosha nitarudi na nitashaini kama zamani kwa hiyo naombeni wadau mnibebe jamani” alisema Kingwendu.

Comments

comments


Unataka kutangaza nasi? Tumia namba ya simu hapo chini.

Please contact us: email : info@bongomovies.com or Mobile: +255 756 348 364