Odama Kuanza Mwaka na Filamu ya Mkwe

Staa wa Bongo Movie, Jeniffer Kyaka maarufu kama Odama anakuja na movie yake mpya ya ‘Mkwe’.

mkwe93

Odama ni miongoni kati ya wasanii wenye vipaji vya kuigiza kwenye kiwanda cha Bongo Movie. Mpaka sasa amefanikiwa kufungua kampuni yake ya production (J Film For Life) ambayo tayari ameshafanikiwa kupata deals kadhaa.

Tarehe 25 ya mwezi huu wa nne, Odama ataachia filamu yake mpya ya ‘Mkwe’ ambamo ndani yake wameshiriki mastaa wenye uwezo mkubwa kama Odama mwenyewe, Hemedy PHD, Lilian Iwey na wengine wengi.

Comments

comments


Unataka kutangaza nasi? Tumia namba ya simu hapo chini.

Please contact us: email : info@bongomovies.com or Mobile: +255 756 348 364