Sijui Kama Wema Alishawahi Kuwa na Mimba –Mirror

Msanii wa muziki wa bongo fleva Mirror, anayefanya kazi chini ya Wema Sepetu amesema hajui kama Wema alishawahi kuwa na mimba ila na yeye anasikia kwa watu na kwenye mitandao.

WEMA633
Msanii huyo ambaye anatamba na wimbo wake mpya Naogopa ambao ameimba na Baraka Da Prince ameyasema hayo alipokuwa akifanya mahojiano katika kipindi cha ENews kinachorushwa na EATV.
Mirror amesema hafahamu chochote kuhusiana na jambo hilo na wiki 2 zilizopita nilikuwa naye ofisini lakini sikuona kama kuna tatizo lolote yupo ana furaha na anaendelea na kazi zake kama kawaida .
Ikumbukwe kuwa hivi karibuni Idriss Sultan alinukuliwa akisema watoto wake mapacha ambao walikuwa wapatikane kupitia Wema haikuwa bahati,kuwaona.

eatv.tv

Comments

comments

Post Tagged with

Unataka kutangaza nasi? Tumia namba ya simu hapo chini.

Please contact us: email : info@bongomovies.com or Mobile: +255 756 348 364