Wema Sepetu Amfungukia Batuli

Ni baada ya Batuli kuongea na waandishi wa habari na kukanusha madai ya kuwa wasanii wa kundi la ‘Mama ongea na mwanao’ lililoshikirika kwenye kampeni za mwaka 2015,wanakidai chama cha mapinduzi.

Batuli na Wema 2015

Kupitia mtandao wa Instagram, Wema Sepetu ameweka picha ya rafiki yake huyo wa zamani na kuandika ujumbe ambao umeashiria kuwa urafiki wao ndio basi tena.

 

Baada ya ujumbe huo wa Wema, Nay wa Mitego amemchochea muigizaji huyo ambaye wote kwa sasa wanakisupport Chadema kwa kuandika, โ€œโœŒ๐Ÿฟ๏ธโœŒ๐ŸฟโœŒ๐ŸฟโœŒ๐Ÿฟ @wemasepetu #MudaWetu Wana Maneno Mengi Tatizo Hawa Actionโ€ฆ Usi mwamini ndugu Ata Rafiki, wachukulie Wote wanafiki, ishi tu kivyako Binadamu awa aminiki..! โœŒ๐Ÿฟ๏ธโœŒ๐Ÿฟ.โ€

Wema Sepetu hivi majuzi akiongea na waandishi wa habari alitoa madai ya kuidai CCM.

Comments

comments


Unataka kutangaza nasi? Tumia namba ya simu hapo chini.

Please contact us: email : info@bongomovies.com or Mobile: +255 756 348 364