Filamu ya ‘Ndugu wa Mume’ Ilitisha Mwaka Jana

Filamu ya ‘Ndugu wa Mume’ iliyotoka mwaka jana miezi ya katikati ni moja kati ya filamu bora zililizotoka kwa mwaka huo.


Ubora wa filamu hiyo sio tu kwenye ‘quality’ ya picha na sauti, bali ni stori na uwezo mkubwa wa waigizaji wakali waliocheza kwenye filamu hiyo.
Filamu imeandaliwa Ommy Clayton ‘Dogo Masai’ ambaye ni muigizaji na muandaaji filamu hapa bongo, aliewakutanisha wakali wa bongo movie, kama Gabo,Niva, Riyama na wengine wengi katika filamu hiyo na kufanya makubwa.
Kama bado haujaiona filamu hiyo, fanya mpango uitafute madukani.
Tazama Trailer ya filamu hiyo

Comments

comments


Unataka kutangaza nasi? Tumia namba ya simu hapo chini.

Please contact us: email : info@bongomovies.com or Mobile: +255 756 348 364