Nisha Amjibu Wolper

Staa wa sinema za vichekesho Bongo, Salma Jabu ‘Nisha’ ameibuka na kumjibu mwigizaji mwenzake, Jacqueline Wolper Massawe kuwa hajawahi kutaka ‘kiki’ za kijinga wala ugomvi na anachoangalia yeye ni biashara na maisha yanaenda.

WOLPER22

Nisha aliliambia Wikienda kuwa ameshangazwa na habari zinazozagaa mitandaoni baada ya yeye kuweka picha za wasanii wanne kisha msanii mwenzake, Wolper kuanza kumrushia maneno wakati yeye aliandaa shoo ya Harmonize (mpenzi wa Wolper) wiki mbili zilizopita na yupo kibiashara zaidi kwani bado ana shoo mbili ameandaa ikiwa ni pamoja na shoo ya mwezi huu wa Ramadhani ambayo itakuwa ni ya mahadhi ya mwezi huu.

“Huwa nawashangaa wasanii wengine, mimi sijawahi kupenda alipopenda msanii mwenzangu, tena ambapo ninajua kabisa kuwa huyu yupo huwa siingii kabisa kwa wakati huo, kama mnavyojua uhusiano wao uko wazi hivi naingiaje?

“Kuhusu kiki kuwa imepangwa ili kumuangusha Mr Blue na wimbo wake (Mboga Saba) ni ishu za uongo labda kama wamepanga wao,” alisema Nisha.

Chanzo cha maneno haya yote ni baada ya ujumbe unaosambaa mtandaoni kuwa Nisha alitaka kujiweka kwa Harmonize ndiyo maana akaandaa shoo kwao na msanii huyo ambapo Wolper aliishtukia na kuamua kuongozana na mpenzi wake huyo.

Chanzo:GPL

FANYA BISHARA YA KUUZA FILAMU KUTOKA FILAMU KUTOKA STEPS ENTERTAINMENT

PIGA NAMBA HIZI: 0673 348 364 au 0754 256 489.

Filamu Zilizotoka Hivi Sasa >>>>HIZI HAPA

Comments

comments


Unataka kutangaza nasi? Tumia namba ya simu hapo chini.

Please contact us: email : info@bongomovies.com or Mobile: +255 756 348 364